Lịch thi đấu bóng đá hôm nay tại TK88sport cập nhật 24/7

20:00 Liverpool ?-? Crystal Palace

20:00 West Ham United ?-? Fulham

22:30 Arsenal ?-? Aston Villa

19:00 Las Palmas ?-? Sevilla

21:15 Granada CF ?-? Alaves

23:30 Athletic Bilbao ?-? Villarreal

02:00 Sociedad ?-? Almeria

20:30 Darmstadt ?-? SC Freiburg

22:30 Bayer Leverkusen ?-? Werder Bremen

17:30 Napoli ?-? Frosinone

20:00 Sassuolo ?-? AC Milan

22:59 Udinese ?-? AS Roma

01:45 Inter Milan ?-? Cagliari

18:00 Le Havre ?-? Nantes

20:00 Clermont ?-? Montpellier

01:45 Lyon ?-? Stade Brestois

01:30 Atlanta United ?-? Philadelphia Union

03:45 St. Louis City ?-? Austin FC

18:00 Tianjin Tigers ?-? Meizhou Hakka

18:35 Cangzhou Mighty Lions ?-? Qingdao Youth Island

18:35 Qingdao Manatee ?-? Zhejiang Greentown

18:35 Shanghai Port ?-? Shandong Taishan

19:00 Shenzhen Xinpengcheng ?-? Wuhan Three Towns

07:00 Atlas ?-? Atletico San Luis

07:00 Pumas U.N.A.M. ?-? Club Leon

09:00 FC Juarez ?-? Club Tijuana

21:30 Estrela da Amadora ?-? Rio Ave

00:00 Portimonense ?-? Casa Pia AC

00:00 FC Arouca ?-? Boavista FC

02:30 Benfica ?-? Moreirense

17:15 Heracles Almelo ?-? SC Heerenveen

19:30 Fortuna Sittard ?-? Feyenoord

19:30 FC Utrecht ?-? Go Ahead Eagles

21:45 AFC Ajax ?-? FC Twente Enschede

01:00 NEC Nijmegen ?-? PEC Zwolle

02:00 Boyaca Chico ?-? Patriotas FC

04:10 Dep.Independiente Medellin ?-? Atletico Bucaramanga

06:20 Deportivo Pasto ?-? Millonarios

08:30 Alianza Petrolera ?-? La Equidad

19:00 Kalmar ?-? IFK Goteborg

19:00 IFK Norrkoping FK ?-? GAIS

21:30 Djurgardens ?-? IK Sirius FK

18:00 Ross County ?-? Glasgow Rangers

19:15 Basel ?-? Servette

21:30 Stade Ouchy ?-? Winterthur

21:30 Young Boys ?-? Luzern

17:30 Pendikspor ?-? Istanbul BB

20:00 Caykur Rizespor ?-? Antalyaspor

20:00 Hatayspor ?-? Istanbulspor

22:59 Karagumruk ?-? Fenerbahce

18:30 Club Brugge ?-? Royal Antwerp

21:00 Kortrijk ?-? Charleroi

23:30 Anderlecht ?-? Saint Gilloise

00:15 Oud Heverlee ?-? KAA Gent

20:00 Hadiya Hossana ?-? Sidama Bunna

22:59 Ethiopia Bunna ?-? Adama City

21:30 Hajduk Split ?-? ZNK Osijek

00:00 Istra 1961 Pula ?-? Rijeka

18:00 BS Dynamic ?-? Fc Tigre Noir

20:00 Egnatia ?-? Partizani Tirana

22:59 KS Dinamo Tirana ?-? Erzeni

17:00 Tusker ?-? FC Talanta

19:00 Muhoroni Youth ?-? Shabana FC

20:00 Posta Rangers ?-? AFC Leopards

20:00 FK Valmiera ?-? FK Liepaja

22:30 AS OTR ?-? Dynamic Togolais

22:00 Aduana Stars ?-? Heart of Lions

22:00 Bechem United ?-? Real Tamale United

22:00 Ghana Dream FC ?-? Asante Kotoko FC

22:00 Medeama SC ?-? Legon Cities FC

22:00 Nations FC ?-? Bofoakwa Tano

22:00 Nsoatreman FC ?-? Great Olympics

22:00 Samartex ?-? Berekum Chelsea

03:00 CD Achuapa ?-? Malacateco

05:00 Guastatoya ?-? C.S.D. Comunicaciones

23:30 ASC Tevragh Zeine ?-? ASC Gendrim

00:30 ACS Ksar ?-? ASAC Concorde

21:00 AEP Paphos ?-? APOEL Nicosia

22:59 Aris Limassol ?-? AEK Larnaca

23:30 Anorthosis Famagusta FC ?-? Omonia Nicosia FC

21:00 Victoria Rosport ?-? Mondercange

21:00 FC Wiltz 71 ?-? Fola Esch

21:00 Swift Hesperange ?-? US Mondorf-les-Bains

21:00 Jeunesse Esch ?-? UNA Strassen

21:00 Marisca Miersch ?-? F91 Dudelange

21:00 Progres Niedercorn ?-? Racing Union Luxemburg

21:00 FC Schifflange 95 ?-? Red Boys Differdange

21:00 CS Petange ?-? UN Kaerjeng 97

16:40 Manila Montet ?-? Tuloy Football Club

19:00 Philippine Army ?-? United City FC

04:00 Olancho FC ?-? CD Olimpia

06:15 CD Motagua ?-? Lobos UPNFM

08:30 CD Vida ?-? Genesis

19:30 Sabail ?-? FK Kapaz Ganca

22:00 Sabah FK Baku ?-? Qarabag

19:00 Newroz SC(IRQ) ?-? Zakho

21:30 Al Quwa Al Jawiya ?-? Naft Misan

21:30 Al Shorta ?-? AL Minaa

00:00 Baghdad ?-? Al Zawraa

20:00 Tadamon Sour ?-? Shabab Sahel

20:00 Al Bourj ?-? Al-Ansar (LIB)

18:30 FC Santa Coloma ?-? CE Carroi

21:00 FC Pas de la Casa ?-? Inter Club Escaldes

23:30 Atletic America ?-? CF Esperanca dAndorra

20:00 FC Struga Trim Lum ?-? Bregalnica Stip

20:00 Rabotnicki Skopje ?-? FC Vardar Skopje

20:00 FK Shkendija 79 ?-? Sileks

22:00 Zimbru Chisinau ?-? CS Petrocub

23:15 Afrique Football Elite ?-? Real Bamako

23:15 Djoliba ?-? ATS de Koro

23:15 Onze Createurs ?-? US Bougouni

04:00 Once Deportivo Ahuachapan ?-? Jocoro FC

04:00 Fuerte San Francisco ?-? CD Platense Municipal Zacatecoluca

07:00 Municipal Limeno ?-? A.D. Isidro Metapan

23:30 ASC Jaraaf ?-? Casamance

23:30 SONACOS ?-? Pikine

23:30 Guediawaye ?-? US Ouakam Dakar

23:30 Linguere ?-? Generation Foot

20:00 Banik Ostrava ?-? MFK Karvina

20:00 Sigma Olomouc ?-? Baumit Jablonec

20:00 Tescoma Zlin ?-? Pardubice

22:59 FC Viktoria Plzen ?-? Slavia Praha

04:00 Plaza Amador ?-? Alianza FC (PAN)

06:15 CD Universitario ?-? Herrera FC

21:00 FC Goa ?-? Chennai Titans

22:59 Hapoel Jerusalem ?-? Maccabi Petah Tikva FC

23:45 Hapoel Haifa ?-? Maccabi Bnei Raina

00:00 Ashdod MS ?-? Maccabi Netanya

19:00 FC West Armenia ?-? Shirak

18:15 Khangarid Klub ?-? Khoromkhon Club

18:30 Parnu JK Vaprus ?-? FC Flora Tallinn

21:00 Nomme JK Kalju ?-? Paide Linnameeskond

08:00 Organica Masachapa FC ?-? Matagalpa FC

17:00 Dziugas Telsiai ?-? Siauliai

19:00 FK Panevezys ?-? FK Zalgiris Vilnius

22:25 DFK Dainava Alytus ?-? Kauno Zalgiris

22:59 Olympique de Safi ?-? Renaissance Sportive de Berkane

01:00 Maghrib Association Tetouan ?-? IRT Itihad de Tanger

03:00 SCCM Chabab Mohamedia ?-? Raja Casablanca Atlhletic

00:00 HK Kopavogs ?-? Akranes

02:15 Fylkir ?-? Valur Reykjavik

21:00 Coton Sport ?-? Dynamo de Douala

21:00 AS Fortuna Mfou ?-? Avion Academy

21:00 UMS de Loum ?-? Fovu de Baham

21:00 Canon Yaounde ?-? FC Gazelle

20:00 KF Dukagjini ?-? KF Llapi

20:00 KF Fushe Kosova ?-? Malisheva

18:00 FK Igman Konjic ?-? Posusje

01:00 FK Zeljeznicar ?-? Sarajevo

18:15 Ural Sverdlovsk Oblast ?-? Dynamo Moscow

20:45 Fakel ?-? Rostov FK

22:59 Krylya Sovetov ?-? Rubin Kazan

22:30 Sport Podbrezova ?-? Spartak Trnava

19:30 TSV Hartberg ?-? Sturm Graz

22:00 Rapid Wien ?-? SK Austria Klagenfurt

20:00 NK Bravo ?-? Maribor

22:30 NK Mura 05 ?-? FC Koper

01:15 Domzale ?-? NK Olimpija Ljubljana

23:30 O.Higgins ?-? Huachipato

23:30 Universidad de Chile ?-? Coquimbo Unido

02:00 Nublense ?-? Palestino

07:00 Audax Italiano ?-? Union La Calera

17:30 FC Botosani ?-? Universitatea Craiova

22:15 Dinamo Bucuresti ?-? CSM Politehnica Iasi

01:00 CFR Cluj ?-? FC Steaua Bucuresti

02:00 Atletico Clube Goianiense ?-? Flamengo

02:00 Vasco da Gama ?-? Gremio (RS)

02:00 Corinthians Paulista (SP) ?-? Atletico Mineiro

02:00 Atletico Paranaense ?-? Cuiaba

03:00 Cruzeiro ?-? Botafogo RJ

04:30 Vitoria BA ?-? Palmeiras

19:00 Vejle ?-? Randers FC

19:00 Lyngby ?-? Hvidovre IF

21:00 Aarhus AGF ?-? Brondby IF

22:59 Midtjylland ?-? FC Copenhagen

02:00 Sarmiento Junin ?-? CA Platense

04:15 Gimnasia La Plata ?-? Banfield

06:00 Central Cordoba SDE ?-? San Lorenzo

18:00 Naftan Novopolock ?-? Smorgon FC

20:00 Shakhter Soligorsk ?-? Slavia Mozyr

22:00 Dinamo Brest ?-? FC Minsk

02:00 San Antonio Bulo Bulo ?-? Bolivar

04:30 San Jose de Oruro ?-? The Strongest

06:30 Nacional Potosi ?-? Universitario De Vinto

19:15 FC Wil 1900 ?-? Stade Nyonnais

21:00 Ceramica Cleopatra FC ?-? Al Masry

00:00 Ismaily ?-? Future FC

17:30 LKS Lodz ?-? Radomiak Radom

20:00 Jagiellonia Bialystok ?-? Cracovia Krakow

22:30 Gornik Zabrze ?-? Slask Wroclaw

19:30 Viking ?-? Brann

22:00 Molde ?-? Kristiansund BK

22:00 Odd Grenland ?-? Sandefjord

22:00 Rosenborg ?-? Ham-Kam

22:00 Tromso IL ?-? Haugesund

00:15 Lillestrom ?-? Bodo Glimt

19:00 MTK Hungaria ?-? Diosgyor VTK

21:30 ZalaegerzsegTE ?-? Ferencvarosi TC

23:45 Mezokovesd Zsory ?-? Videoton Puskas Akademia

21:00 Panathinaikos ?-? Lamia

00:30 AEK Athens ?-? Aris Thessaloniki

21:15 Venezia ?-? Brescia

19:00 Real Oviedo ?-? Mirandes

21:15 Albacete ?-? Tenerife

21:15 Andorra FC ?-? Eibar

23:30 Zaragoza ?-? Elche

23:30 Burgos CF ?-? Racing Santander

02:00 Racing de Ferrol ?-? SD Huesca

17:00 Pacos de Ferreira ?-? Nacional da Madeira

20:00 CD Mafra ?-? Feirense

21:30 Porto B ?-? Oliveirense

21:30 Leixoes ?-? SCU Torreense

02:30 Maritimo ?-? Santa Clara

18:30 Magdeburg ?-? Hamburger SV

18:30 St. Pauli ?-? SV Elversberg

18:30 Eintracht Braunschweig ?-? Hannover 96

21:45 VVV Venlo ?-? Groningen

01:00 Univ.Cesar Vallejo ?-? Comerciantes Unidos

05:00 Cusco FC ?-? AD Tarma

07:30 Alianza Lima ?-? Atletico Grau

21:00 Etar ?-? FK Levski Krumovgrad

23:30 Beroe Stara Zagora ?-? Lokomotiv Plovdiv

21:00 Olympique de Beja ?-? E.Gawafel.S.Gafsa

23:30 U.S.Monastir ?-? Esperance Sportive de Tunis

17:00 Young Lions ?-? Hougang United FC

19:00 Gintra Universitetas Nữ ?-? Saku Sporting Nữ

17:40 Lechia Gdansk ?-? LKS Nieciecza

20:00 Znicz Pruszkow ?-? GKS Tychy

22:59 Podbeskidzie Bielsko-Biala ?-? Polonia Warszawa

18:00 FK Kolomna ?-? Arsenal Tula II

18:00 FK Kosmos Dolgoprudny ?-? Zenit Penza

18:00 Kvant Obninsk ?-? Strogino Moscow

18:00 Salyut-Energia Belgorod ?-? Kompozit

18:00 Alania-d Vladikavkaz ?-? FK Rostov-2

18:00 FC Tver ?-? Irkutsk

19:00 FK Oryol ?-? FK Khimki B

19:00 Dynamo Vologda ?-? Zvezda Sint Petersburg

20:00 Torpedo Vladimir ?-? Baltika-BFU Kaliningrad

21:00 FC Nizhny Novgorod II ?-? Sokol Kazan

04:30 Sportivo Luqueno ?-? Libertad

07:00 Cerro Porteno ?-? Sportivo Ameliano

18:30 Jahn Regensburg ?-? TSV 1860 Munchen

21:30 Arminia Bielefeld ?-? Rot-Weiss Essen

00:30 SC Freiburg (Youth) ?-? Dynamo Dresden

04:00 Real Cartagena ?-? Real Soacha Cundinamarca

04:00 Cucuta ?-? Leones

04:00 Atletico Huila ?-? Real Santander

01:00 Universidad Catolica ?-? Independiente Jose Teran

03:30 CD El Nacional ?-? SC Imbabura

06:00 Libertad FC ?-? Barcelona SC(ECU)

02:00 Deportivo Rayo Zuliano ?-? Deportivo La Guaira

04:45 Deportivo Tachira ?-? Carabobo FC

07:30 Caracas FC ?-? Universidad Central de Venezuela

21:30 FK Napredak Krusevac ?-? Radnik Surdulica

21:30 Vojvodina Novi Sad ?-? Backa Topola

22:00 Crvena Zvezda ?-? FK Zeleznicar Pancevo

00:15 Cukaricki Stankom ?-? Partizan Belgrade

17:30 Tuzlaspor ?-? Goztepe

20:00 S.Urfaspor ?-? Bandirmaspor

22:59 Kocaelispor ?-? Giresunspor

18:00 Orebro Syrianska IF ?-? Friska Viljor FC

18:00 Umea FC ?-? IF Karlstad Fotboll

21:00 FBK Karlstad ?-? IFK Stocksund

21:00 Hammarby TFF ?-? Assyriska

21:00 Norrby IF ?-? Ariana

21:00 Torns IF ?-? Oskarshamns AIK

22:00 FC Trollhattan ?-? Tvaakers IF

17:00 Wisla Pulawy ?-? Kotwica Kolobrzeg

21:00 Zaglebie Lubin B ?-? Radunia Stezyca

22:00 GKS Jastrzebie ?-? Skra Czestochowa

19:00 AEK Athens B ?-? Levadiakos

20:00 PAOK Saloniki B ?-? Anagenisi Karditsa

20:00 Ionikos ?-? Ilioupoli

20:00 Kalamata AO ?-? Kallithea

20:00 Niki Volou ?-? Makedonikos

20:00 Aiolikos ?-? Kozani F.S.

20:00 Kambaniakos ?-? Iraklis

21:00 Mladost Novi Sad ?-? Kolubara

21:00 Indjija ?-? FK Radnicki Novi Belgrad

22:59 Metalac Gornji Milanovac ?-? Proleter Novi Sad

22:00 Dravinja ?-? ND Beltinci

22:00 Jadran Dekani ?-? Tolmin

22:59 NK Nafta ?-? NK Brinje Grosuplje

20:00 Al futowa ?-? Al-Jaish Damascus

18:00 FC Istaravshan ?-? Barkchi Hisor

18:00 Ravshan Kulob ?-? Pandjsher Rumi

20:00 Rampla Juniors FC ?-? Racing Club Montevideo

01:00 Defensor Sporting Montevideo ?-? CA River Plate

04:00 CA Penarol ?-? Danubio FC

17:00 FC Vorskla Poltava ?-? FC Shakhtar Donetsk

19:30 Zorya ?-? Chernomorets Odessa

22:00 Polissya Zhytomyr ?-? Kolos Kovalyovka

20:00 Tron ?-? Yadah FC

20:00 Arenel Movers ?-? FC Platinum

19:30 Sokol Hostoun ?-? Viktoria Plzen B

20:00 SC Znojmo ?-? TJ Tatran Bohunice

21:30 SK Zapy ?-? Teplice B

21:30 Taborsko Akademie ?-? SK Motorlet Praha

20:00 Besa Kavaje ?-? Kastrioti Kruje

20:00 Singida Big Stars FC ?-? Young Africans

22:59 Namungo FC ?-? Azam

04:00 Chile Nữ U20 ?-? Colombia Nữ U20

06:30 Bolivia Nữ U20 ?-? Brasil Nữ U20

01:00 FC Kallon ?-? Real Republicans SL

06:00 Vancouver FC ?-? Valour

19:00 Airtel Kitara FC ?-? Vipers

17:00 Marupe ?-? JDFS Alberts

19:00 Ogre United ?-? Skanstes SK

21:00 Olaine ?-? Rigas Futbola skola II

19:00 Bijelo Brdo ?-? HNK Sibenik

21:30 NK Solin ?-? HNK Vukovar 91

21:30 NK Croatia Zmijavci ?-? HNK Cibalia

18:00 Hekimoglu Trabzon ?-? Bukaspor

19:00 Denizlispor ?-? Aksarayspor

19:00 Fethiyespor ?-? Isparta 32 Spor

19:00 Afjet Afyonspor ?-? Ankarademirspor

19:00 76 Igdir Belediye spor ?-? Dai Lin Jissbon

19:00 Diyarbakirspor ?-? Halide Edip Adivarspor

19:00 Inegolspor ?-? Karaman Belediyespor

19:00 Kastamonuspor ?-? Amedspor

19:00 Somaspor ?-? Usakspor

19:00 Erzincanspor ?-? Utkoi

19:00 Kirklarelispor ?-? Serik Belediyespor

19:00 Belediye Vanspor ?-? Altinordu

19:00 Zonguldak ?-? Adiyamanspor

01:00 Sao Paulo/SP Nữ ?-? Botafogo RJNữ

02:00 Ferroviaria SP Nữ ?-? Fluminense RJ Nữ

20:30 Security Systems FC ?-? Gaborone United

02:30 Barcelona RO ?-? Cacoalense Ro

04:00 Vilhena RO ?-? Genus RO

22:00 Szeged Csanad ?-? Szombathelyi Haladas

22:00 FC Ajka ?-? Csakvari TK

22:00 Dafuji cloth MTE ?-? Gyori ETO

22:00 Gyirmot SE ?-? BVSC Zuglo

22:00 Kazincbarcika ?-? Nyiregyhaza

22:00 MTE Mosonmagyarovar ?-? Budapest Honved

22:00 Pecsi MFC ?-? Duna-Tisza

22:00 SOROKSAR ?-? Bodajk FC Siofok

04:00 North Carolina ?-? Birmingham Legion

18:00 Bodo Glimt (W) ?-? Odd BK Nữ

19:00 Pazarspor ?-? Turgutluspor

19:00 Osmaniyespor ?-? Bayburt Ozel Idare

19:00 Sapanca Genclikspor ?-? Silifke Belediyespor

19:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor ?-? Anadolu Selcukluspor

19:00 Yeni Amasya Spor ?-? Batman Petrolspor

19:00 Kucukcekmece ?-? Talasgucu Belediyespor

19:00 Kestel ?-? Orduspor

19:00 Mardin BB ?-? Kepez Belediyespor

19:00 Musspor ?-? Siirt Il Ozle Idaresi Spor

19:00 Tarsus Idman Yurdu ?-? EdirnesporGenclik

19:00 Tepecik Bld ?-? Akhisar Bld.Geng

19:00 Nevsehirspor Genclik ?-? Cankaya FK

19:00 Ayvalikgucu Belediyespor ?-? Turk Metal Kirikkale

19:00 Bulvarspor ?-? Karsiyaka

19:00 Viven Bornova ?-? Kutahyaspor

19:00 Balikesirspor ?-? Tokat Bld Plevnespor

19:00 Arguvan ?-? Inegol Kafkas Genclik

19:00 Efeler 09 ?-? Anadolu Universitesi

19:00 Darica Genclerbirligi ?-? Kusadasispor

19:00 Yldrm Belediyesispor ?-? Adana 1954

19:00 Gumushanespor ?-? Aliaga FUTBOL AS

19:00 Eynesil ?-? Ergene Velimese

19:00 Erbaaspor S ?-? Agri 1970 Spor

19:00 Catalca Spor ?-? Sebat Genclikspor

19:00 Artvin Hopaspor ?-? Karabuk Idman

19:00 Kalecik ?-? Elazigspor

19:00 Fatsa Belediyespor ?-? Silivrispor

19:00 Elazig Karakocan ?-? Sultanbeyli

03:00 SC Paysandu Para ?-? Remo Belem (PA)

21:00 Sanjoanense ?-? Anadia

21:00 Clube Desportivo Trofense ?-? CF Canelas 2010

21:00 Vianense ?-? Fafe

22:59 Lusitania FC ?-? SC Covilha

20:00 Vasco da Gama (Youth) ?-? Botafogo RJ U20

01:00 Fluminense U20 ?-? CR Flamengo (RJ) (Youth)

02:30 WA Tlemcen ?-? MC Alger

03:00 UNIFUT-Rosal Nữ ?-? Xinabajul Nữ

22:00 Racing Casablanca ?-? OCK Olympique de Khouribga

22:00 RCOZ Oued Zem ?-? Chabab Ben Guerir

22:00 Stade Marocain du Rabat ?-? Wydad Fes

00:45 Arsenal Nữ ?-? Bristol Academy Nữ

03:00 Sport Club United ?-? CD Rooi Afo

05:00 Real Koyari ?-? SV Jong Aruba

04:00 Llaneros Nữ ?-? Alianza Petrolera (W)

20:00 Londerzeel SK ?-? Tongeren

20:00 Rupel Boom ?-? Diegem Sport

19:00 Burnley U21 ?-? Charlton Athletic U21

21:00 Augnablik Kopavogur ?-? Kormakur

22:00 Thor Akureyri ?-? Fjardabyggd Leiknir

01:30 KFK Kopavogur ?-? UMF Vidir

20:00 Fortuna Hjorring Nữ ?-? HB Koge Nữ

19:00 Balzan FC ?-? Sliema Wanderers FC

19:00 Birkirkara FC ?-? Gudja United

21:15 Hibernians FC ?-? Valletta FC

21:15 Naxxar Lions ?-? Sirens

06:00 Saint Louis Athletica Nữ ?-? Juarez FC Nữ

08:06 Mazatlan FC Nữ ?-? Monterrey Nữ

21:30 FK Gornji Rahic ?-? NK Tomislav

23:30 Radnik Bijeljina ?-? BSK Banja Luka

22:00 NK Bedem Ivankovo ?-? NK Nask Nasice

22:00 Cobresal Nữ ?-? CD Antofagasta Nữ

17:00 Pogon Tczew Nữ ?-? Slask Wroclaw Nữ

17:00 UKS Lodz Nữ ?-? AZS UJ Krakow Nữ

17:00 GKS Gornik Leczna Nữ ?-? Stomil Olsztyn Nữ

17:00 Pogon Szczecin Nữ ?-? Czarni Sosnowiec Nữ

18:00 Rekord Bielsko Biala Nữ ?-? APLG Gdansk Nữ

01:30 Sportivo Italiano ?-? Argentino de Quilmes

02:40 Colegiales ?-? Canuelas FC

04:30 San Martin Burzaco ?-? Deportivo Merlo

02:00 Itapipoca CE ?-? CEFAT Tirol

23:30 NGB Dakar ?-? ASEC Ndiambour

05:00 Gotham FC Nữ ?-? Kansas City NWSL Nữ

07:00 Bay FC (W) ?-? OL Reign Reign Nữ

23:30 D. Concepcion ?-? Fernandez Vial

02:00 General VelAsquez ?-? Provincial Ovalle

03:00 Colchagua CD ?-? Comunal Cabrero

04:30 Lautaro de Buin ?-? CD Trasandino de Los Andes

20:00 Chievo Nữ ?-? Lazio Nữ

20:00 Tavagnacco Nữ ?-? AGSM Verona Nữ

22:00 Enugu Rangers International ?-? Abia Warriors

22:00 Enyimba ?-? Heartland FC

22:00 Shooting Stars SC ?-? Lobi Stars

22:00 Akwa United ?-? Niger Tornadoes FC

17:10 Mara Sugar FC ?-? Kajiado

19:00 Migori Youth ?-? Luanda Villa SC

19:00 Kibera Black Stars ?-? SS Assad

20:00 Vihiga Bullets ?-? Darajani Gogo

00:30 Hapoel Holon Yaniv ?-? Maccabi Lroni Kiryat Malakhi

18:30 FK Viltis Vilnius ?-? Suduva Marijampole II

20:15 Darya Babol ?-? Shahin Bandar Anzali

21:30 Naft Masjed Soleyman FC ?-? Mes Shahr-e Babak

03:00 Lexington ?-? Spokane Velocity

19:00 Fredericia ?-? Sonderjyske

18:00 Grotta Nữ ?-? HK Kopavogur Nữ

19:00 IR Reykjavik Nữ ?-? Fjardab Hottur Leiknir Nữ

17:30 Maharashtra Oranje FC ?-? Sporting Clube de Goa

20:00 Hapoel Jerusalem Nữ ?-? Ironi Ramat Hasharon Nữ

23:30 Maccabi Kiryat Gat Nữ ?-? AS Tel Aviv University Nữ

00:15 Jicaral ?-? Limon FC

04:00 CS Uruguay De Coronado ?-? AD Sarchi

16:30 Olimpia Cluj Nữ ?-? ASU Politehnica Timisoara Nữ

19:00 Pyunik B ?-? Alashkert B Martuni

21:00 Urartu II ?-? Ararat-Armenia B

20:00 Kiyinda Boys ?-? Kaaro Karungi FC

20:00 Mbale Heroes ?-? Boma Young FC

20:00 Kyetume ?-? Lugazi Municipal FC

20:00 FC Calvary ?-? Uganda Police FC

18:30 Dinamo Maksimir Nữ ?-? ZNK Osijek Nữ

21:00 HNK Gorica W ?-? NK Medimurje Cakovec Nữ

21:30 ZNK Split Nữ ?-? ZNK Agram Nữ

19:15 Rakow Czestochowa (Youth) ?-? Pogon Szczecin(Youth)

20:30 Sandecja Youth ?-? Widzew lodz (Youth)

17:00 Baleares ?-? Ibiza Eivissa

17:00 AD Ceuta ?-? CD Linares Deportivo

17:00 Osasuna B ?-? Sabadell

17:00 Real Murcia ?-? UD Melilla

21:00 Ponferradina ?-? SD Logrones

21:00 SD Tarazona ?-? Gimnastic Tarragona

22:59 Recreativo Huelva ?-? Real Madrid Castilla

22:59 Atletico de Madrid B ?-? Malaga

00:00 Unionistas de Salamanca ?-? Barcelona B

00:00 Celta vigo b ?-? CD Lugo

01:00 Castellon ?-? Granada CF B

01:00 Antequera CF ?-? Atletico Sanluqueno

20:00 Marko ?-? PAO Vardas

16:30 SD Huesca II ?-? CD Cuarte Industrial

16:30 Albacete B ?-? CS Puertollano

16:30 CD Canillas ?-? CU Collado Villalba

16:30 CD Basconia ?-? SD Deusto

16:30 Parla Escuela ?-? CF Pozuelo Alarcon

16:45 AD Siete Villas ?-? UC Cartes

17:00 CD Colonia Moscardo ?-? CF Trival Valderas

17:00 Cordoba B ?-? Coria CF

17:00 Deportiva Minera ?-? Caravaca CF

17:00 Olivenza FC ?-? Jerez

17:00 CD Praviano ?-? SD Lenense

17:00 Sevilla C ?-? CD Utrera

17:00 Xerez Deportivo ?-? La Palma

17:00 Aviles Stadium CF ?-? CD Tuilla

17:00 CDF Tres Cantos ?-? CD Galapagar

17:00 CD Lealtad ?-? UD Gijon Industrial

17:00 CF Montanesa ?-? CP San Cristobal

17:00 UE Rapitenca ?-? AE Prat

17:00 Mostoles ?-? RSD Alcala Henares

17:00 FC Vilafranca ?-? CF Badalona B

17:00 CD Mirandes B ?-? CD La Virgen Del Camino

17:00 Castuera ?-? CF Trujillo

17:00 CD Huetor Vega ?-? Torredonjimeno

17:00 EG El Palmar ?-? CD Plus Ultra

17:00 CD Gerena ?-? Lucena CF

17:00 Villarreal C ?-? Ontinyent CF

17:00 Malaga City ?-? Atletico Mancha real

17:00 Constancia ?-? Mallorca B

17:00 Motril ?-? Poli Almeria

17:00 Ibiza Islas Pitiusas ?-? UD Poblense

17:00 Cazalegas ?-? CD Tarancon

17:00 Racing Murcia ?-? Lorca Deportiva FC

17:00 UD Logrones B ?-? CD Arnedo

17:00 CD Cabecense ?-? Bollullos CF

17:00 CE Mercadal ?-? CF Soller

17:00 CP Villarrobledo ?-? CD Azuqueca

17:00 CD Berceo ?-? Haro Deportivo

17:00 CD Derio ?-? CD Lagun Onak

17:00 Arenas Armilla ?-? Ejido

17:00 CD Llanes ?-? Condal CF

17:00 Calahorra B ?-? Vianes

17:00 Conil CF ?-? CD Pozoblanco

17:00 CF Platges De Calvia ?-? Llosetense

17:15 CD Azuaga ?-? Atletico Pueblonuevo

17:15 CD Binefar ?-? CD Carinena

17:30 UC Ceares ?-? Barcia

17:30 Girona B ?-? LHospitalet

17:30 Ted Contois Feng ?-? CD Don Alvaro

17:30 SP Villafranca ?-? RCP Valverdeno

18:00 Marino ?-? Tenerife B

18:00 Villanueva del Pardillo ?-? Las Rozas

18:00 CD La Cuadra ?-? Teror

21:00 UD Levante B ?-? CD Roda

21:10 UE Tona ?-? CFJ Mollerussa

21:30 CF Peralada ?-? Fundacio Esportiva Grama

21:30 Murcia B ?-? Alcantarilla

21:30 Pamplona ?-? UDC Txantrea KKE

21:30 SD Borja ?-? SD Ejea

21:45 SD Torina ?-? Club Deportivo Tropezon

22:00 Luarca CF ?-? Sporting de Gijon B

22:00 CF Reus Deportiu ?-? UE Olot

22:00 Rayo Vallecano B ?-? Alcorcon B

22:00 CF Vimenor ?-? Solares

22:00 Paiosaco ?-? Bergantinos CF

22:00 CDFC La Calzada ?-? CCD Alberite

22:00 Real Avila CF ?-? Atletico Astorga

22:00 CD Diocesano ?-? CD Coria

22:00 CF Salmantino ?-? Palencia

22:00 Oyonesa Tudelano ?-? CD Anguiano

22:00 CD Binissalem ?-? CD Manacor

22:00 Muleno CF ?-? Ciudad de Murcia

22:00 CA River Ebro ?-? Rio Sports

22:00 Toledo ?-? CD Torrijos

22:00 Arosa SC ?-? Pontevedra CF B

22:00 CD Lerines ?-? CA Cirbonero

22:00 CSD Arzua ?-? Gran Pena

22:00 CD Burriana ?-? Acero

22:00 Alesves ?-? Bidzala

22:00 Betanzos CF ?-? CF Alondras

22:00 Ceuta B ?-? Xerez Deportivo FC

22:00 CF Calamocha ?-? CF Illueca

22:00 CD Becerril ?-? UD Santa Marta

22:00 CA Bembibre ?-? Colegios Diocesanos

22:30 Caudal ?-? CD Colunga

22:30 CD Utiel ?-? UD Rayo Ibense

22:30 CD Rincon ?-? Maracena

22:30 CD Caspe ?-? Fuentes

22:30 Epila CF ?-? CD Utrillas

22:59 CD Cieza ?-? CD Bullense

22:59 CD Marchamalo ?-? La Solana

22:59 UE Vilassar de Mar ?-? Pobla De Mafumet CF

22:59 Sarriana ?-? UD Ourense

22:59 Real Jaen CF ?-? UD Torre del Mar

22:59 Don Benito ?-? CD Calamonte

22:59 Huracan de Balazote ?-? Suokuaili Moss

22:59 At. Pulpileno ?-? UCAM Murcia CF B

22:59 CD Tedeon ?-? Pena Balsamaiso CF

22:59 Atletico Espeleno ?-? Ayamonte CF

22:59 UD Castellonense ?-? Gandia

22:59 Villarrubia CF ?-? Quintanar Del Rey

22:59 L Entregu CF ?-? Real Titanico Laviana

22:59 Almazan ?-? Burgos Promesas

22:59 UD Llanera ?-? Urraca

22:59 CD Torreperogil ?-? Almeria B

22:59 Moralo CP ?-? CF Jaraiz

00:00 Huetor Tajar ?-? Juventud Torremolinos CF

17:00 Fenerbahce SK (W) ?-? Amedspor (W)

18:00 Fomget Genclik (W) ?-? Galatasaray SK (W)

18:00 KDZ Ereglispor (W) ?-? Pendik Camlikspor (W)

19:00 FC Muhlhausen 1927 ?-? VfR Gommersdorf

20:00 SKV Rot-Weiß Darmstadt 1954 ?-? SV Eintracht Wald-Michelbach

20:00 TS Galaxy ?-? Chippa United

17:00 Dinamo-BGUFK Minsk Nữ ?-? Dyussh Polesgu Nữ

19:00 FK Minsk Nữ ?-? Lokomotiv Vitebsk Nữ

21:00 ABFF U19 Nữ ?-? Smorgon Nữ

20:00 Peterborough Nữ ?-? Northampton Town Nữ

20:00 Sheffield Nữ ?-? Leek Town Ladies Nữ

21:00 Worthing Nữ ?-? Ashford Town Nữ

21:00 TJ Banik Kalinovo ?-? FTC Filakovo

21:00 TJ Tatran Oravske Vesele ?-? TeslaStropkov

21:00 Spisske Podhradie ?-? MFK Snina

21:30 TJ Druzstevnik Vrakun ?-? Galanta

21:30 Malacky ?-? FK Belusa

21:30 SKF Sered ?-? OK castkovce

21:30 MFK Dubnica nad Vahom ?-? Nove Mesto

17:00 Qviding FIF ?-? Savedalens IF

18:00 Enskede IK ?-? Atvidabergs

18:00 Karlskrona AIF ?-? Nosaby IF

18:30 Falu BS FK ?-? IFK Osterakers Fk

19:00 Ockero ?-? Bergdalens IK

19:00 BK Forward ?-? Stenungsunds IF

19:00 Hudiksvalls ABK ?-? FOC Farsta

20:00 Kungsangens IF ?-? Sandvikens AIK FK

20:00 Syrianska Botkyrka IF ?-? Nykopings BIS

20:00 Mjolby AI FF ?-? FC Nacka Iliria

21:00 IF Lodde ?-? IFK Trelleborg

21:00 Kristianstads FF ?-? IFK Karlshamn

21:00 Syrianska FC ?-? BK Ljungsbro

16:30 Getafe B ?-? UD San Sebastian Reyes

17:00 RCD Espanyol B ?-? Andratks

17:00 Brea ?-? SD Gernika

17:00 Lleida ?-? SE Penya Independent

17:00 SCR Pena Deportiva ?-? CE Europa

17:00 Atletico Saguntino ?-? CF La Nucia

17:00 Valencia CF Mestalla ?-? Torrent C.F

17:00 CD San Roque de Lepe ?-? Velez CF

17:00 Numancia ?-? UD San Fernando

17:00 Villanovense ?-? AD Union Adarve

17:00 CD Atletico Paso ?-? CF Talavera de la Reina

17:00 Real Zaragoza B ?-? AD San Juan

17:00 CD Illescas ?-? Ursaria

17:00 Alaves B ?-? Arenas Club de Getxo

17:00 Mar Menor ?-? UCAM Murcia

17:30 CE Manresa ?-? Hercules

17:30 CD Montijo ?-? G. Segoviana

21:30 Compostela ?-? Pontevedra

22:00 Barbastro ?-? CD Tudelano

22:00 Gimnastica Torrelavega ?-? Union Langreo

22:00 CD Izarra ?-? Calahorra

22:00 CD Artistico Navalcarnero ?-? CD Guadalajara

22:00 Badajoz ?-? CD Mensajero

22:00 Deportivo La Coruna B ?-? CD Guijuelo

22:00 Real Balompedica Linense ?-? CD El Palo

22:30 CD Covadonga ?-? Real Oviedo B

22:30 AD Llerenense ?-? Cacereno

22:59 Zamora CF ?-? Real Valladol B

22:59 UD Alzira ?-? Terrassa

22:59 Yeclano Deportivo ?-? Real Betis B

22:59 Aguilas CF ?-? La Union CF

22:59 UD Logrones ?-? Real Sociedad C

22:59 Marino luanco ?-? Racing B

22:59 UD Marbella ?-? Sevilla Atletico

20:30 Ermis Aradippou ?-? MEAP Nisou

20:30 Digenis Morphou ?-? Xylotympou

20:30 Asil Lysi ?-? Peyia 2014

20:30 PO Ahironas-Onisilos ?-? PAEEK

20:30 ENAD Polis ?-? Akritas Chloraka

19:00 FC Thun U21 ?-? solothurn

19:30 La Sarraz-Eclepens ?-? Lausanne SportsU21

20:00 Portalban/Gletterens ?-? FC Naters

16:15 Logan Lightning ?-? Eastern Suburbs Brisbane

17:00 Legia Warsaw (W) ?-? Zabkovia Zabki Nữ

17:00 Bielawianka Bielawa Nữ ?-? Skra Czestochowa Nữ

00:00 TKKF Checz Gdynia (W) ?-? Sleza Wroclaw Nữ

19:00 VfR Neumunster ?-? Dornbreite Lubeck

20:00 Toulouse U19 ?-? Air Bel U19

20:00 Montpellier U19 ?-? Avenir Sportif Beziers U19

20:00 Avranches U19 ?-? Guingamp U19

20:00 Montfermeil U19 ?-? Montrouge U19

20:00 Chambly FC U19 ?-? Quevilly US U19

20:00 Lille U19 ?-? Stade Reims U19

20:00 U19 PSG ?-? Dunkerque U19

20:00 Marignane Gignac U19 ?-? Marseille U19

20:00 Metz U19 ?-? AuxerreU19

20:00 Caen U19 ?-? LensU19

20:00 Dijon U19 ?-? Clermont U19

20:00 Bourg Peronnas U19 ?-? AC Bobigny U19

04:00 Manaus (AM) ?-? Amazonas FC

20:00 Aris Thessaloniki U19 ?-? PAS Lamia U19

18:00 FK Aktobe Lento ?-? FC Zhetysu Taldykorgan

18:00 FK Yelimay Semey ?-? FC Shakhtyor Karagandy

20:00 12 de Junio VH ?-? resistencia SC

20:00 Sol de America Pastoreo ?-? Independiente Luque

01:00 Mixto PB (W) ?-? Botafogo/PB Nữ

01:00 Sobradinho EC Nữ ?-? CRESSPOM Nữ

19:00 Team Viborg Nữ ?-? Kolding IF II Nữ

21:00 AS Djelma ?-? CO Sidi Bouzid

21:00 Kalaa Sport ?-? CS Korba

21:00 Oceano Kerkennah ?-? E. M. Mahdia

21:00 Sporting Ben Arous ?-? ES Rades

21:00 Espoir Rogba ?-? AS Gabes

21:00 CS Tabarka ?-? Croissant Msaken

21:00 A.S Ariana ?-? Jeunesse Sportive Omrane

21:00 CS.Hammam-Lif ?-? J.S. Kairouanaise

21:00 ES Hamam-Sousse ?-? AS Oued Ellil

19:00 Arsenal Tivat ?-? FK Sutjeska Niksic

21:00 Sc Rothis ?-? VfB Hohenems

21:00 RW Rankweil ?-? Rheindorf Altach B

18:00 Fiorentina U20 ?-? Torino U20

20:00 Sampdoria Youth ?-? Bologna U20

05:15 Club Guarani Nữ ?-? General Caballero JLM Nữ

05:00 FC Buenaventura ?-? CD Piratas

21:00 NK Svoboda Ljubljana ?-? NK Jesenice

18:00 Arminia Bielefeld U19 ?-? MSV Duisburg U19

21:00 HB Torshavn ?-? KI Klaksvik

21:00 Vikingur Gotu ?-? Skala Itrottarfelag

22:59 EB Streymur ?-? IF Fuglafjordur

01:00 NSI Runavik ?-? B36 Torshavn

00:00 Cuilapa FC ?-? Fraijanes FC

00:00 Club Aurora ?-? Deportivo Barberena FC

00:00 Nueva Concepcion ?-? Quiche FC

00:00 Santa Lucia Cotzumalguapa ?-? Marquense

04:00 Juventud Pinulteca FC ?-? Sacachispas GT

08:00 Suchitepequez ?-? Deportivo San Pedro

21:00 FK Berane ?-? FK Grbalj Radanovici

17:00 Amazulu Reserves ?-? Richards Bay FC Reserves

17:00 Supersport United Reserves ?-? Moroka Swallows Reserves

17:10 Sekhukhune United Reserves ?-? Mamelodi Sundowns Reserves

21:30 SKAF Khemis Melina ?-? JS Ghir Abadla

21:30 RC Arba ?-? CRB Temouchent

21:30 CA Batna ?-? MSP Batna

21:30 SC Mecheria ?-? OM Medea

21:30 USM Annaba ?-? USM EL HARRACH

21:30 AS Khroub ?-? AS Ain Mlila

21:30 Oued Magrane ?-? JS Bordj Menaiel

21:30 RC Kouba ?-? ESM Kolea

21:30 ASM Oran ?-? NA Hussein Dey

21:30 ES Sour El Ghozlane ?-? MO Constantine

21:30 IB Khemis El Khechna ?-? MC El Eulma

21:30 ES Mostaganem ?-? JSM Tiaret

21:30 HB Chelghoum Laid ?-? NRB Teleghma

21:30 GC Mascara ?-? MCB Oued Sly

21:30 Olympique Akbou ?-? IRB Ouargla

21:30 WA Boufarik ?-? WA Mostaganem

21:30 St Joseph's FC ?-? Mons Calpe SC

00:30 Lynx FC ?-? Manchester 62 FC

19:00 Thisted FC ?-? Fremad Amager

19:00 AB Copenhagen ?-? Esbjerg

19:00 Asd Pineto Calcio ?-? JuventusU23

19:00 Giana ?-? Triestina

19:00 Fermana ?-? Lucchese

19:00 Olbia ?-? Pescara

21:15 Ancona ?-? Sestri Levante

21:15 ACD Virtus Entella ?-? Spal

23:30 Carrarese ?-? Rimini

23:30 Mantova ?-? Vicenza

23:30 Latina ?-? Turris Neapolis

23:30 US Casertana 1908 ?-? AZ Picerno ASD

23:30 Gubbio ?-? Pontedera

01:45 Vis Pesaro ?-? Perugia

01:45 AC Monopoli ?-? Taranto Sport

01:45 Audace Cerignola ?-? Francavilla

01:45 Catania ?-? Messina

18:00 AIK Solna Nữ ?-? Kristianstads DFF Nữ

18:00 Pitea IF Nữ ?-? Vaxjo Nữ

20:00 FC Rosengard Nữ ?-? Vittsjo GIK Nữ

16:30 Tabasalu Charma ?-? JK Tallinna Kalev II

16:30 Viimsi MRJK ?-? Elva

22:30 Aland United Nữ ?-? KuPs Nữ

18:00 BSG Chemie Leipzig ?-? Carl Zeiss Jena

18:00 Hansa Rostock II ?-? SV Babelsberg 03

18:00 Hertha BSC Berlin Youth ?-? FSV luckenwalde

18:00 Hamburger SV (Youth) ?-? Phonix Lubeck

19:00 Eintracht Norderstedt ?-? TuS Blau-Weiss Lohne

19:00 FC Teutonia 05 ?-? St Pauli II

19:00 FSV Mainz 05 (Youth) ?-? VfB Stuttgart II

20:00 Bremer SV ?-? Hannover 96 Am

02:00 Dourados ?-? Operario MS

22:00 ND Ilirija U19 ?-? NK Publikum Celje U19

18:30 Red Star Waasland ?-? Beerschot Wilrijk

21:00 Standard Liege II ?-? Seraing United

00:15 Patro Eisden ?-? Oostende

05:00 Trinidad Tobago Police FC ?-? La Horquetta Rangers FC

20:00 US Adriese ?-? AC Mestre

20:00 Forli ?-? ASD Victor San Marino

20:00 Grosseto ?-? Real Forte Querceta

20:00 Sambenedettese ?-? Nuovo Campobasso

20:00 ASD Caldiero Terme ?-? USD Castellanzese

20:00 San Nicolo ?-? Chieti

20:00 ASD Alcione ?-? A.S.D. Bra

20:00 Orvietana ?-? US Pianese

20:00 USD Latte Dolce ?-? AS Ostia Mare

20:00 Asti ?-? Gozzano

20:00 Prato ?-? ASD Fanfulla

20:00 ASD Citta Di Varese ?-? Pinerolo FC

20:00 Sammaurese ?-? Athletic Carpi

20:00 Montebelluna ?-? Montecchio Maggiore

20:00 Ligorna ?-? Sanremese

20:00 ASD RG Ticino ?-? Derthona

20:00 Romana FC ?-? ASD Flaminia Civita Castellana

20:00 Riccione ?-? FC Matese

20:00 Vastogirardi ?-? L'Aquila

20:00 Borgo San Donnino ?-? ACD SantAngelo

20:00 SCD Progresso Calcio ?-? Ravenna

20:00 Citta di Fasano ?-? SS Angri

20:00 Alma Juventus Fano ?-? Roma City

20:00 Gallipoli ?-? FBC Gravina

21:30 Barletta ?-? Casarano

17:00 Batu Ketema ?-? Wollo Kombolcha

18:30 Chongqing Tonglianglong ?-? Guangzhou Evergrande

19:00 Follo ?-? Alta

19:00 FK Arendal ?-? Flekkeroy IL

19:00 Kjelsas ?-? Gjovik Lyn

20:30 Kvik Halden ?-? Sotra

21:00 Notodden FK ?-? Eik-Tonsberg

21:05 Metalist 1925 Kharkiv(U21) ?-? Dnipro-1 U21

16:30 Mamelodi Sundowns Nữ ?-? Lindelani FC Nữ

21:00 Budaorsi SC (W) ?-? Diosgyori VTK (W)

21:30 Astra Hungary (W) ?-? Soroksar (W)

17:00 Vitoria SC Guimaraes U19 ?-? FC Porto U19

20:00 Fiorentino ?-? Faetano

22:59 Heroes de Zaci FC ?-? Sangre de Campeon

03:00 La Tribu de Cd. Juarez ?-? Cachanillas FC

05:00 Chivas Alamos FC ?-? CD Muxes

21:00 Tallinna FC Ararat Nữ ?-? FC Lootos Polva Nữ

18:00 Stolem Gniewino ?-? Sokol Kleczew

19:30 Legia Warszawa B ?-? Pilica Bialobrzegi

02:00 EC Bahia Nữ ?-? Minas ICESP DF Nữ

17:00 Celta Vigo U19 ?-? ED Val Minor Nigran U19

17:15 Leioa U19 ?-? Eibar U19

17:45 Racing Santander U19 ?-? Real Oviedo U19

18:15 UD Cornella U19 ?-? CE Constancia U19

21:00 Elche U19 ?-? Atletico Madrileno U19

21:30 Osasuna U19 ?-? UDC Txantrea U19

22:59 Patacona CF U19 ?-? Levante U19

22:59 Cartagena FC U19 ?-? UD Alzira U19

18:00 Strasbourg W ?-? Rodez Aveyron Nữ

18:00 Nantes Nữ ?-? Montauban Nữ

20:00 Lens Nữ ?-? FC Metz Nữ

20:00 Thonon Evian FC Nữ ?-? Marseille Nữ

20:00 US Orleans Nữ ?-? Le Mans Nữ

19:00 Admira Praha II ?-? SK Hrebec

20:30 Polanka ?-? Valasske Mezirici

20:30 Sokol Lanzho ?-? Brno B

20:30 TJ Dalnice Sperice ?-? AFC Humpolec

20:30 SK Lisen B ?-? Stara Rise

21:30 FK Louny ?-? SK Slany

19:30 Creck SC ?-? Moyale Barracks

19:30 Silver Strikers ?-? Bangwe All Stars

22:30 Ayacucho Futbol Club ?-? Dep.San Martin

22:59 UCV Moquegua ?-? Deportivo Municipal

03:00 Deportivo Llacuabamba ?-? Juan Aurich

04:30 Union San Felipe ?-? Deportes Temuco

04:30 San Luis Quillota ?-? Deportes La Serena

22:00 Valerenga ?-? Stabaek

22:30 Al Bidda SC ?-? Al Shahaniya

22:30 Lusail Russell City ?-? Al-Khuraitiat

22:00 ZNK MSM Ptuj Nữ ?-? ZNK Krim Nữ

01:00 Germinal de Rawson ?-? Sansinena

01:00 Deportivo Camioneros ?-? Club Ciudad de Bolivar

01:30 Defensores Pronunciamiento ?-? Defensores Belgrano (VR)

02:00 Deportivo Rincon ?-? Club Cipolletti

02:00 El Linqueno ?-? Sportivo Belgrano

02:00 Villa Mitre ?-? Sol de Mayo

02:00 Gimnasia C. Uruguay ?-? Douglas Haig

02:00 Gutierrez ?-? Estudiantes de San Luis

02:00 Club Circulo Deportivo ?-? Olimpo Bahia Blanca

02:00 Crucero del Norte ?-? Sarmiento de La Banda

02:30 CDA Monte Miaz ?-? Atenas

02:30 Sol de America de Formosa ?-? Central Norte Salta

03:00 Union Sunchales ?-? Boca Unidos

03:00 CA 9 de Julio Rafaela ?-? Sportivo Las Parejas

04:00 San Martin Mendoza ?-? Huracan Las Heras

05:30 Juventud Antoniana ?-? G.San Martin Formosa

20:00 Ipswich Town (W) ?-? Hashtag United (W)

00:00 Caja Oblatos CFD ?-? FC Santiago

01:00 Halcones de Zapopan ?-? Reboceros de La Piedad

01:00 Montaneses FC ?-? Sporting Canamy

16:30 WSE ?-? Kowloon Cricket Club

18:30 Kwong Wah AA ?-? Convoy Sun Hei

17:45 Austria Wien (W) ?-? Sturm Graz/Stattegg (W)

21:30 SK Slovan Varnsdorf ?-? Brno

03:00 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves ?-? Jocoro FC Reserves

03:00 Fuerte San Francisco Reserves ?-? CD Platense Zacatecoluca Reserves

18:00 Dnepr Rohachev ?-? Dinamo-2 Minsk

19:00 FC Baranovichi ?-? Lokomotiv Gomel

20:00 FC Molodechno ?-? BATE-2 Borisov

21:00 Torpedo-2 Zhodino ?-? Kommunalnik Slonim

19:00 Tarxien Rainbows F.C ?-? Msida St. Joseph

19:00 Marsa ?-? Pieta Hotspurs

21:30 Zebbug Rangers ?-? Luqa St. Andrew's

21:30 Fgura United ?-? Zejtun Corinthians

17:00 Lillestrom B ?-? Byasen Toppfot

18:00 Innstranden ?-? Mjolner

19:00 Flint ?-? Ullern FC

19:00 Molde B ?-? Skjetten Fotball

19:00 Skedsmo ?-? Funnefoss/Vormsund

19:00 Fredrikstad B ?-? Sprint-Jeloy

20:00 Askollen ?-? Sparta Sarpsborg B

20:30 IF Floya ?-? HamKam B

20:45 Spjelkavik ?-? Lokomotiv Oslo

21:00 Bodo Glimt 2 ?-? Elverum

21:00 Honefoss BK ?-? Ulfstind

21:00 Kongsvinger IL B ?-? Harstad

21:30 Rana FK ?-? Tiller

22:00 Forde ?-? Askoy FK

22:00 Gjelleraasen IL ?-? Traff

18:00 SC Vahr Blockdiek ?-? Werder Bremen (Youth)

18:00 SV Hemelingen ?-? Union 60 Bremen

19:00 Hertha Zehlendorf ?-? Mahdov FC

19:00 SV Rugenbergen ?-? Altona 93

19:00 SC Staaken ?-? TuS Makkabi Berlin

19:00 SC Freital ?-? VfB 1921 Krieschow

20:00 Germania Egestorf ?-? Heeslinger SC

20:00 Borussia Freialdenhoven ?-? SpVg Frechen 20

20:00 VFB Homberg ?-? TSV Meerbusch

20:00 Türkspor Augsburg ?-? SV Kirchanschoring

20:00 Ratingen SV ?-? Mulheimer FC 97

20:00 ASC 09 Dortmund ?-? SV Westfalia Rhynern

20:00 Gonsenheim ?-? VfR Wormatia Worms

20:00 FC Brunninghausen ?-? TuS Ennepetal

20:00 Wattenscheid 09 ?-? Adams Sam Beek

20:00 Rot-Weiss Walldorf ?-? KSV Baunatal

20:15 Bonn Endenich 08 ?-? Hurth

20:30 FC Buderich 02 ?-? DJK Adler Union Frintrop

20:30 Konishisdorf ?-? Fortuna Koln II

20:00 Royal Knokke ?-? Hoogstraten VV

20:00 Union Royale Namur ?-? SC Lokeren-Temse

20:00 Sint-Eloois-Winkel ?-? Leuven B

20:00 Tienen ?-? URS Lixhe-Lanaye

01:00 Toronto FC II ?-? Cincinnati II

02:00 Atlanta United FC II ?-? Philadelphia Union II

02:00 Orlando City B ?-? Carolina Core

04:00 New York Red Bulls B ?-? Chicago flame B

04:00 Portland Timbers Reserve ?-? Colorado Rapids II

05:00 Sporting Kansas City(R) ?-? Houston Dynamo B

06:30 New York City Team B ?-? New England Revolution B

07:30 North Texas SC ?-? Tacoma Defiance

08:00 Real Monarchs ?-? San Jose Earthquakes Reserve

09:00 Los Angeles FC II ?-? Ventura County FC

18:00 FC Hegelmann Nữ ?-? FK Banga Nữ

21:00 Erith Belvedere ?-? Three Bridges

22:00 Vitoria SC Nữ ?-? Gil Vicente FC Nữ

17:00 Athletic Club Bibao (W) ?-? Atletico de Madrid (W)

19:00 UD Granadilla Tenerife Sur (W) ?-? Madrid CFF (W)

22:00 Colegio Aleman Valencia (W) ?-? Levante UD (W)

00:00 Real Madrid (W) ?-? Granada CF(W)

02:30 Atletico La Cruz ?-? Deportivo Miranda

02:30 Atletico El Vigia ?-? Aragua FC

02:30 Urena SC ?-? Academia Rey

17:00 CD Riudoms W ?-? collerense Nữ

17:00 CD Parquesol CF Nữ ?-? Tolosa CF Nữ

17:00 CE Seagull Nữ ?-? Villarreal B Nữ

17:00 Bizkerre B (W) ?-? Berriozar CF Nữ

17:15 Osasuna C (W) ?-? Eibar B Nữ

19:00 CD Samper Nữ ?-? CF Extremadura Nữ

19:30 Rayo Vallecano II Nữ ?-? Igualada Nữ

21:00 San Fernando CD (W) ?-? Ciudad Alcala CF Nữ

22:30 CD Fontsanta Fatjo Nữ ?-? CD Valdefierro (W)

22:59 Sant Gabriel Nữ ?-? UE Cornella Nữ

18:00 Trelleborgs FF ?-? Sandvikens IF

20:00 Helsingborg ?-? Utsiktens BK

18:30 Dukla Prague Nữ ?-? FK Teplice Nữ

19:00 Hradec Kralove Nữ ?-? LisenNữ

19:00 Nurnberg (W) ?-? SG Essen-Schonebeck (W)

23:30 FCR 2001 Duisburg (W) ?-? Bayern Munchen (W)

17:15 ADO Den Haag (W) ?-? SC Heerenveen (W)

16:30 SFC Stern 1900 ?-? TSV Mariendorf 1897

19:30 SD Croatia Berlin ?-? Berlin Hilalspor

21:00 SC Charlottenburg ?-? FSV Spandauer Kickers

03:00 Saprissa Nữ ?-? Alajuelense Nữ

01:30 Juventud Unida ?-? Berazategui

01:30 Leandro N Alem ?-? Deportivo Paraguayo

01:30 CA Lugano ?-? Sportivo Barracas

01:30 Central Ballester ?-? Uhl Que Sa

01:30 Puerto Nuevo ?-? Club Lujan

01:30 Central Cordoba De Rosario ?-? El Porvenir

01:30 Victoriano Arenas ?-? Real Pilar

01:30 Deportivo Espanol ?-? Defensores de Cambaceres

19:00 Turbine Potsdam (W) ?-? SV Weinberg (W)

19:00 Andernach (W) ?-? FFC Frankfurt II (W)

19:00 Monchengladbach (W) ?-? FC Gutersloh (W)

17:30 ZESCO United Ndola ?-? Nchanga Rangers

19:30 Red Arrows ?-? Green Eagles

00:30 Tristan Suarez ?-? Quilmes

01:00 Arsenal de Sarandi ?-? San Telmo

01:30 Guillermo Brown ?-? Chacarita juniors

02:00 Racing de Cordoba ?-? Ferrol Carril Oeste

02:00 Gimnasia yTiro ?-? Atletico Mitre de Santiago del Estero

03:00 Patronato Parana ?-? CA San Miguel

04:00 Club Atletico Guemes ?-? Gimnasia Jujuy

04:50 San Martin San Juan ?-? San Martin Tucuman

07:00 Defensores de Belgrano ?-? Deportivo Madryn

19:00 Lahti s Nữ ?-? Ilves II Nữ

19:00 KTP Kotka Nữ ?-? VJS Vantaa Nữ

20:00 DSG Sele Zell ?-? Launsdorf

18:00 Holstebro BK ?-? IF Lyseng

18:00 BK Avarta ?-? Ishoj IF

18:00 Holbaek ?-? VSK Arhus

17:00 Rayo Vallecano Nữ ?-? Bizkerre Nữ

17:00 Union Viera CF Nữ ?-? Cordoba Nữ

20:30 Athletic Bilbao C Nữ ?-? Real Madrid II Nữ

21:00 Fundacion CD Tenerife Nữ ?-? Getafe Nữ

17:30 Pomigliano Nữ ?-? Como 2000 Nữ

20:00 AC Milan Nữ ?-? Napoli Nữ

20:00 US Chateauneuf sur Loire ?-? Chateauroux II

20:00 US Quevilly II ?-? Alenconnaise

19:30 Bordeaux (W) ?-? Fleury 91 (W)

02:00 RC Saint Etienne (W) ?-? Lyon (W)

19:00 Jacuipense U20 ?-? Bahia de Feira BAU20

20:00 CrystalPalace (W) ?-? Birmingham (W)

20:00 Watford (W) ?-? Charlton (W)

20:00 Blackburn Rovers (W) ?-? Reading (W)

17:30 Ming Chuan University ?-? Taiwan Shihu

16:30 FC Kuressaare II ?-? Parnu JK

16:30 Tartu JK Maag Tammeka B ?-? Trans Narva B

22:59 Johvi FC Lokomotiv ?-? Tallinna JK Legion

17:00 Chelyabinsk ?-? Veles

17:30 Sokol ?-? Torpedo Moscow

18:00 Rodina Moskva II ?-? FC Murom

19:00 Metallurg Lipetsk ?-? FC Ufa

20:00 FK Krasnodar 2 ?-? Sibir-M Novosibirsk

21:00 Rotor Volgograd ?-? FK Chayka Pesch

21:00 Arsenal Tula ?-? SKA Khabarovsk

22:59 PFK Kuban ?-? KAMAZ Naberezhnye Chelny

23:30 Rodina Moskva ?-? FK Leningradets

20:30 Francana ?-? Uniao Barbarense

03:00 Sampaio Correa ?-? Maranhao

17:00 Lucan United ?-? Malahide United

17:00 Bangor Celtic ?-? St Francis FC

18:00 St. Mochtas ?-? Killester Donnycarne

18:00 Crumlin United ?-? Wayside Celtic

18:00 Bluebell United ?-? Maynooth University Town FC

17:00 CSKA Moscow Nữ ?-? Chertanovo Moscow Nữ

18:00 FK Ryazan Nữ ?-? Zvezda 2005 Nữ

18:00 Spartak Moscow (W) ?-? Yenisey Krasnoyarsk Nữ

20:00 Rubin Kazan Nữ ?-? Krylya Sovetov Samara Nữ

21:00 FK Rostov Nữ ?-? Lokomotiv Moscow Nữ

21:00 Zenit St Petersburg Nữ ?-? Krasnodar FK Nữ

18:30 Jayxun ?-? Qiziriq Football Club

19:00 Kuruvchi Kokand Qoqon ?-? Sogdiana Jizak

19:00 Nasaf Qarshi ?-? Navbahor Namangan

21:15 Kuruvchi Bunyodkor ?-? Shurtan Guzor

20:50 Ahli Al-Fujirah ?-? Al Arabi(UAE)

20:50 Dibba Al-Fujairah ?-? Al-Jazira Al-Hamra

20:50 Al Taawon ?-? Al Oruba (UAE)

20:50 Al-Thaid ?-? Al-Dhafra

17:00 Fundacion Albacete Nữ ?-? Osasuna Nữ

22:00 CE Europa Nữ ?-? Atletico Madrid B Nữ

22:30 Alhama CF Nữ ?-? Seccio Esportiva AEM Nữ

06:00 Udelas FC ?-? CA Independiente de la Chorrera Reserves

18:00 Ilves U20 ?-? FC Kirkkonummi U20

21:00 GrIFK U20 ?-? HJS U20

03:00 Humaita AC ?-? Independent AC

05:00 Sao Francisco AC ?-? Galvez AC

08:00 American Samoa U19 ?-? Tonga U19

11:00 Cook Islands U19 ?-? Vanuatu U19

21:00 CA Independiente Nữ ?-? Belgrano Nữ

01:00 UAI Urquiza Nữ ?-? Banfield Nữ

01:00 Excursionistas Nữ ?-? Ferro Carril Oeste Nữ

01:30 Huracan Nữ ?-? Social Atletico Television Nữ

19:00 HV CV Quick ?-? TEC

19:00 Blauw Geel ?-? SV Oss 20

17:30 Khust City ?-? Kremin Kremenchuk

19:00 Metalist Kharkiv ?-? Dinaz Vyshgorod

22:00 Juarez FC U23 ?-? Tijuana U23

22:00 Unam Pumas U23 ?-? Club Leon U23

22:00 Atlas U23 ?-? Atletico San Luis U23

19:00 Spartans Nữ ?-? Montrose LFC Nữ

20:00 Aberdeen Nữ ?-? Hamilton FC Nữ

21:00 Glasgow Rangers Nữ ?-? Glasgow City Nữ

22:00 Motherwell Nữ ?-? Dundee United Nữ

23:10 Partick Thistle Nữ ?-? Celtic Nữ

22:30 Sparta Praha Nữ ?-? Slavia Praha Nữ

21:00 NK Rudes U19 ?-? Zagreb locomotive U19

19:00 REAC ?-? Cigand SE

21:00 FC Dabas ?-? Bekescsaba

21:00 BSS Monor ?-? Cegled

21:00 Komarom VSE ?-? Balatonfuredi FC

21:00 DEAC ?-? Diosgyori VTK II

21:00 Csornai SE ?-? Dorogi FC

21:00 Tatabanya ?-? III.Keruleti TUE

21:00 Hatvan ?-? Debreceni VSC II

21:30 MTK Hungaria FC II ?-? Mohacs

20:00 Stoke City (W) ?-? Burnley (W)

20:00 Stourbridge (W) ?-? Liverpool Feds (W)

17:00 Sunnana SK Nữ ?-? Alingsas Nữ

20:00 Mallbackens IF Nữ ?-? IK Uppsala Nữ

01:00 Veranopolis RS ?-? Gloria RS

01:00 EC Pelotas(RS) ?-? Inter Santa Maria(RS)

01:30 Aimore RS ?-? CE Lajeadense

02:00 EC Passo Fundo ?-? Cruzeiro RS

18:00 Tottenham Hotspur Nữ ?-? Leicester City Nữ

20:35 Manchester United Nữ ?-? Chelsea FC Nữ

17:00 Famalicao Nữ ?-? Vilaverdense Nữ

21:00 Braga Nữ ?-? Maritimo Nữ

23:15 Sporting CP Nữ ?-? Benfica Nữ

23:30 Serrekunda Utd ?-? Serrekunda FC

23:30 Unique Global FC ?-? Elite United

23:30 Wagadu FC ?-? Red Hawks FC

22:30 Uruguay Montevideo ?-? Albion FC

Lịch thi đấu bóng đá tại TK88sport được tạo ra nhằm phục vụ nhu cầu theo dõi và tham gia cá cược vào các trận đấu bóng đá ngày càng tăng cao, việc có một nguồn thông tin đáng tin cậy về lịch thi đấu cũng là điều vô cùng quan trọng.

Trong tinh thần đó, chúng tôi tự hào là một trong những nền tảng hàng đầu cung cấp thông tin chi tiết và chính xác về lịch thi đấu của các giải lớn trên toàn thế giới. Khám phá cùng chúng tôi những điều thú vị mà lịch thi đấu bóng đá – TK88sport mang lại!

Mục đích của việc theo dõi lịch thi đấu bóng đá – TK88sport

Theo dõi lịch thi đấu bóng đá trên TK88sport không chỉ mang lại lợi ích cá nhân mà còn góp phần tạo nên một cộng đồng sôi động và đoàn kết trong giới yêu thể thao.

Người hâm mộ có thể sử dụng lịch thi đấu trên TK88sport để lập kế hoạch và chuẩn bị tinh thần cho các trận đấu sắp diễn ra. Việc này giúp họ sắp xếp thời gian để không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu nào cũng như tạo điều kiện tốt nhất để thưởng thức trận đấu một cách tối đa.

TK88sport cung cấp thông tin chi tiết về đội hình và kết quả của các trận đấu bóng đá. Nhờ đó, người hâm mộ có thể cập nhật thông tin mới nhất và chính xác nhất về các trận đấu yêu thích của mình một cách nhanh chóng và tiện lợi.

TK88sport không chỉ là nơi cung cấp thông tin về lịch thi đấu mà còn là một điểm đến lý tưởng cho các fan hâm mộ để giao lưu chia sẻ cảm xúc và cũng như dự đoán kết quả của các trận đấu.

Việc này tạo nên một cộng đồng sôi động và đoàn kết trong giới yêu thể thao nơi mà mọi người có thể cùng nhau trải nghiệm niềm vui và hứng khởi từ những trận đấu bóng đá.

TK88sport cũng tổ chức các sự kiện trực tuyến liên quan đến thể thao như dự đoán kết quả trận đấu, dự đoán tỷ số, v.v. Những sự kiện này không chỉ là cơ hội để người chơi thể hiện sự am hiểu và đam mê của mình với bóng đá mà còn tăng tính tương tác và sự hấp dẫn trong cộng đồng yêu thể thao.

Tóm lại, việc theo dõi lịch thi đấu bóng đá trên TK88sport không chỉ giúp người hâm mộ cá nhân tận hưởng trải nghiệm thú vị từ những trận đấu mà còn góp phần tạo nên một cộng đồng yêu thể thao đoàn kết và sôi động.

Giới thiệu các giải thi đấu bóng đá – TK88sport

TK88sport là một nền tảng giải trí trực tuyến uy tín và đáng tin cậy chuyên cung cấp các dịch vụ cá cược thể thao đặc biệt là bóng đá cho người chơi trên khắp thế giới.

Với sứ mệnh mang đến trải nghiệm giải trí thú vị và an toàn, TK88sport không chỉ cung cấp thông tin chi tiết về các giải đấu bóng đá hàng đầu mà còn đồng hành cùng người chơi trong các giải đấu bóng đá quốc tế.

TK88sport cung cấp thông tin về các giải đấu bóng đá hàng đầu như UEFA Champions League, Premier League, La Liga, Serie A, Bundesliga và nhiều trận đấu khác. Đây là những giải đấu thu hút sự quan tâm lớn từ người hâm mộ trên toàn thế giới với mức độ cạnh tranh cao và chất lượng bóng đá tuyệt vời.

Ngoài ra, TK88sport còn cung cấp thông tin và cơ hội cá cược cho các giải đấu bóng đá quốc tế như Euro, Copa America cũng như các giải đấu vùng lãnh thổ khác trên thế giới. Điều này mang lại sự đa dạng và phong phú cho người chơi khi tham gia cá cược trực tuyến trên nền tảng này.

Với giao diện thân thiện và dễ sử dụng cùng với các chương trình khuyến mãi hấp dẫn, TK88sport không chỉ là một nơi để cá cược mà còn là điểm đến giải trí tuyệt vời cho cộng đồng người hâm mộ bóng đá.

Đồng thời với cam kết về tính minh bạch và an toàn người chơi có thể yên tâm đặt niềm tin vào TK88sport để thưởng thức những trận đấu và trải nghiệm cá cược tuyệt vời nhất.

Tại TK88sport – Chúng tôi đã tổng hợp lịch thi đấu của các giải đấu nào?

Tại TK88sport – chúng tôi không chỉ là nơi cập nhật lịch thi đấu của các giải đấu hàng đầu trên toàn cầu, mà còn là nguồn thông tin đáng tin cậy và đầy đủ cho người hâm mộ bóng đá.

Chúng tôi hiểu rằng việc theo dõi lịch thi đấu là một phần không thể thiếu trong cuộc sống của mọi người đam mê bóng đá và với cam kết cập nhật lịch trước ít nhất 8 ngày.

Chúng tôi muốn đảm bảo rằng bạn có đủ thời gian để sắp xếp kế hoạch và không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu quan trọng nào.

Giải đấu nào chúng tôi đưa tin?

  • Ligue 1 (Pháp): Ligue 1 là một trong những giải đấu hàng đầu của châu Âu với sự cạnh tranh giữa các đội bóng danh tiếng như Paris Saint-Germain, Marseille, Lyon. Các trận đấu tại Ligue 1 luôn mang lại những phút giây kịch tính và hấp dẫn cho người hâm mộ.
  • Serie A (Ý): Serie A là một trong những giải đấu có lịch sử lâu đời và danh giá nhất trên thế giới. Với sự tham gia của các đội bóng lừng danh như Juventus, Inter Milan, AC Milan, AS Roma, Napoli, Serie A luôn thu hút sự chú ý của hàng triệu người hâm mộ trên khắp thế giới.
  • Bundesliga (Đức): Bundesliga không chỉ nổi tiếng với sự cạnh tranh gay gắt giữa các đội bóng hàng đầu như Bayern Munich, Borussia Dortmund, RB Leipzig mà còn là nơi sản sinh ra những tài năng trẻ sáng giá cho bóng đá thế giới.
  • La Liga (Tây Ban Nha): La Liga là một trong những giải đấu đỉnh cao nhất thế giới, với sự tranh đấu quyết liệt giữa các đội bóng với bề dày lịch sử như Real Madrid, Barcelona, Atlético Madrid, Sevilla.
  • V-League (Việt Nam): Với sự phát triển không ngừng, V-League đang ngày càng thu hút sự quan tâm của người hâm mộ bóng đá Việt Nam. Các trận đấu sôi động và kịch tính tại V-League luôn là điểm sáng của làng bóng đá Việt Nam.
  • Premier League (Anh): Premier League không cần phải giới thiệu nhiều, với sự hấp dẫn và độc đáo của mình. Các đội bóng như Manchester United, Manchester City, Liverpool, Chelsea cùng tham gia trong cuộc đua danh hiệu đỉnh cao.
  • Europa League và Champions League: Hai giải đấu châu Âu này luôn là điểm nhấn của mùa giải, với sự tham gia của các đội bóng hàng đầu từ khắp nơi trên thế giới, mang lại những trận đấu kịch tính và đầy bất ngờ.

Với cam kết cập nhật trực tiếp kết quả (livescore) và thông tin về lịch thi đấu mọi lúc, mọi nơi, TK88sport mong muốn mang đến cho người hâm mộ bóng đá trải nghiệm tuyệt vời nhất. Ngoài ra người chơi có thể theo dõi kèo nhà cái của chúng tôi và đưa ra những quyết định tham cược kịp thời cho đội bóng yếu thích của bản thân.

Lợi ích sử dụng nhà cái TK88sport theo dõi lịch thi đấu bóng đá

Việc sử dụng nhà cái TK88sport để theo dõi lịch thi đấu bóng đá mang lại nhiều lợi ích quan trọng cho người hâm mộ và các hội viên người chơi cá cược.

  • Thuận tiện truy cập: Giao diện dễ sử dụng của TK88sport giúp người dùng có thể truy cập thông tin lịch thi đấu mọi lúc, mọi nơi. Không cần phải chờ đợi lâu hay phải tìm kiếm thông tin ở những nguồn khác chỉ cần một thiết bị kết nối internet là bạn có thể tiếp cận ngay với lịch thi đấu bóng đá.
  • Thông tin đa dạng và chi tiết: TK88sport cung cấp thông tin đầy đủ về lịch thi đấu đội hình, tin tức và nhận định trận đấu. Điều này giúp người chơi có cái nhìn toàn diện về sự kiện từ các thông tin cơ bản đến những phân tích chuyên sâu về các trận đấu.
  • Cập nhật kết quả trực tiếp: TK88sport thường xuyên cập nhật kết quả trực tiếp, mang lại trải nghiệm thời gian thực cho người hâm mộ. Việc này giúp họ cảm nhận được nhịp đập của trận đấu từng diễn biến và kết quả một cách trực tiếp và nhanh chóng.
  • Khuyến mãi và ưu đãi cá cược: TK88sport không chỉ là nơi cung cấp thông tin, mà còn là nơi cung cấp các khuyến mãi và ưu đãi cá cược. Điều này tạo điều kiện thuận lợi cho người chơi có thêm cơ hội chiến thắng và tận hưởng những trải nghiệm đặc biệt.
  • Trải nghiệm thể thao tích hợp: TK88sport tạo ra một trải nghiệm thể thao đầy đủ bằng cách kết hợp thông tin lịch thi đấu với các sự kiện, tin tức và nhận định. Điều này giúp người chơi không chỉ theo dõi các trận đấu mà còn tham gia vào một không gian thể thao trọn vẹn.
  • Thời gian thực và nhanh chóng: TK88sport cung cấp thông tin nhanh chóng và thời gian thực. Điều này giúp người chơi không bỏ lỡ bất kỳ diễn biến quan trọng nào và có thể đưa ra quyết định cá cược một cách tức thì và hiệu quả.

Tóm lại, TK88sport không chỉ là nguồn thông tin đáng tin cậy về lịch thi đấu bóng đá mà còn mang lại những cơ hội và trải nghiệm tích cực cho người hâm mộ và cũng như người chơi cá cược. Điều này chứng tỏ sức hút và ý nghĩa của việc sử dụng TK88sport trong cộng đồng người chơi và người hâm mộ bóng đá.

Lịch Thi Đấu Bóng Đá – TK88sport công bố những trận bóng

Lịch Thi Đấu Bóng Đá – TK88sport công bố những trận bóng không chỉ đơn thuần là một danh sách mà còn là một nguồn thông tin đáng tin cậy và cực kỳ hữu ích cho các fan hâm mộ bóng đá trên toàn thế giới.

Với sứ mệnh mang đến trải nghiệm cá cược đa dạng và hấp dẫn, TK88sport không chỉ là một nền tảng cá cược thể thao mà còn là điểm đến lý tưởng cho những anh em nào yêu thích bóng đá.

Nhà cái TK88 liên tục cập nhật trực tiếp lịch thi đấu của các giải đấu bóng đá hàng đầu trên thế giới. Đồng thời, họ cung cấp đầy đủ thông tin về các sự kiện thể thao từ thông tin về đội hình thông tin trận đấu đến những tin tức mới nhất về các câu lạc bộ và đội tuyển quốc gia.

Đặc biệt, với hệ thống livescore tích hợp người chơi có thể dễ dàng theo dõi các trận đấu yêu thích mà không cần phải xem trực tiếp. Hệ thống này không chỉ đơn thuần cung cấp kết quả các trận đấu mà còn cung cấp thông tin chi tiết về diễn biến của trận đấu từ số lượng phạt góc đến thẻ phạt và các sự kiện quan trọng khác.

TK88sport không chỉ là nơi cung cấp thông tin mà còn là môi trường lý tưởng cho việc trải nghiệm cá cược. Với đa dạng kèo cược và tỷ lệ trả thưởng hấp dẫn, người chơi có thể tận hưởng niềm vui của việc dự đoán kết quả và tham gia vào các sự kiện thể thao hàng đầu một cách thuận lợi và đầy đủ thông tin.

Tóm lại, lịch thi đấu bóng đá trên TK88sport không chỉ đơn giản là một danh sách các trận đấu, mà là một nguồn thông tin và trải nghiệm đầy đủ và hấp dẫn cho các fan hâm mộ bóng đá.

Lời kết

Trong khi chờ đợi những trận đấu sôi động hãy truy cập TK88sport để cập nhật thông tin mới nhất về lịch thi đấu bóng đá cũng như các cơ hội cá cược hấp dẫn. Với sự đa dạng chi tiết và đáng tin cậy, TK88sport không chỉ là một nguồn thông tin mà còn là một môi trường lý tưởng cho những ai đam mê và yêu thích bóng đá. Hãy đồng hành cùng chúng tôi và tận hưởng niềm vui của thế giới bóng đá!

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Argentina 9 1861

2  Pháp 12 1853

3  Braxin -25 1812

4  Anh 13 1807

5  Bỉ 1 1793

6  Bồ Đào Nha 11 1739

7  Hà Lan -3 1739

8  Tây Ban Nha 15 1725

9  Ý -9 1717

10  Croatia -35 1711

94  Việt Nam -6 1236

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Sweden (W) 19 2069

2  Spain (W) 50 2052

3  USA (W) -39 2051

4  England (W) -11 2030

5  France (W) -23 2004

6  Germany (W) -74 1988

7  Netherland (W) 5 1985

8  Japan (W) 44 1961

9  Brazil (W) -46 1949

10  Canada (W) -51 1945

34  Vietnam (W) -26 1623

icon icon