Kết quả bóng đá hôm nay – Xem Kqbd trực tuyến nhanh chóng

12:00 Melbourne City 8-0 Perth Glory 5-0

13:00 Gamba Osaka 2-1 Sagan Tosu 1 1-1

14:30 Incheon United 1-1 Daegu FC 1-0

12:00 Suwon FC 1-0 Daejeon Citizen 0-0

09:40 San Jose Earthquakes 0-3 Colorado Rapids 0-1

09:40 Vancouver Whitecaps 1-3 Los Angeles Galaxy 0-0

14:30 1 Changchun Yatai 1-2 Chengdu Rongcheng FC 1-0

10:10 Monterrey 3-3 Tigres UANL 1 1-2

09:00 CD Zacapa 2-0 Coatepeque 1-0

15:00 Davao Aguilas 1-0 Mendiola FC 1-0

14:00 Manila Digger FC 2-1 FC Meralco Manila 1-1

16:00 Atletic Club D Escaldes 1-0 FC Ordino 1-0

15:15 SP Falcons 4-1 Erchim 2-1

09:30 Perez Zeledon 0-1 Alajuelense 0-0

16:00 Gazovik Orenburg 3-1 FK Nizhny Novgorod 1-1

15:30 Đắk Lắk 0-0 T T Hanoi B 0-0

15:00 Tay Nguyen 0-1 PVF Việt Nam 0-1

12:00 Yokohama FC 2-0 Fujieda MYFC 1-0

12:00 Renofa Yamaguchi 4-0 Thespa Kusatsu 1-0

12:00 Roasso Kumamoto 3-3 Ventforet Kofu 2-3

12:00 Blaublitz Akita 0-0 Fagiano Okayama 0-0

11:00 SKA Khabarovsk II 3-0 Dinamo Vladivostok 1-0

14:30 Suwon Samsung Bluewings 2-1 Gimpo FC 1-0

14:30 Chungnam Asan 2-2 Cheonan City 0-0

12:00 Jeonnam Dragons 1-1 Ansan Greeners FC 0-1

15:15 Slavia Prague B 1-1 Karlovy Vary Dvory 0-0

15:15 Admira Praha 0-2 Preddie J 0-1

15:15 Pardubice B 0-3 Sokol Brozany 0-2

15:15 Banik Ostrava B 3-0 Hlucin 0-0

16:00 Vihiga Queens FC Nữ 3-0 Bunyore Starlets Nữ 2-0

13:00 Chungju Citizen 0-2 Jinju Citizen 0-1

12:00 Seoul United 2-1 Namyangju Citizen 0-1

12:00 Geoje Citizen 2-1 Pyeongtaek Citizen 0-0

10:15 Sunshine Coast Wanderers Nữ 4-1 Mitchelton Nữ 1-1

09:30 Phoenix Rising FC 1-0 Colorado Springs Switchbacks FC 0-0

09:10 Sacramento Republic FC 1-1 FC Tulsa 1 1-0

09:00 Monterey Bay FC 3-1 Las Vegas Lights 1 2-1

15:30 FC Artmedia Petrzalka 4-0 Dolny Kubin 3-0

15:30 Slovan Bratislava B 5-2 MSK Zilina B 3-1

15:30 STK Samorin 2-1 Tatran Presov 1-0

14:00 INAC Nữ 0-0 NTV Beleza Nữ 0-0

12:00 Urawa Red Diamonds Nữ 2-0 Nojima Stella Nữ 1-0

12:00 Vegalta Sendai Nữ 1-2 Hiroshima Sanfrecce Nữ 1-1

12:00 Cerezo Osaka Sakai Nữ 0-1 AS Elfen Sayama Nữ 0-1

11:00 JEF United Ichihara Chiba Nữ 2-0 Nagano Parceiro Nữ 2-0

11:00 Albirex Niigata Nữ 0-1 Omiya Ardija Nữ 0-0

13:00 Rockdale City Suns 3-2 Sydney Olympic 3-1

12:10 Blacktown City Demons 3-1 Central Coast Mariners (Youth) 1-0

12:00 Western Sydney Wanderers AM 6-1 St George City FA 5-1

11:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 1-5 Sydney United 0-4

15:30 Lafnitz 2-2 SKU Amstetten 0-0

15:30 Sturm Graz (Youth) 2-1 SV Horn 1-1

09:30 Rockdale City Suns U20 3-2 Sydney Olympic U20 0-0

16:00 GAJ Mace 6-3 NK Ponikve 1-2

09:30 Newcastle Olympic FC Reserves 8-3 Charlestown Azzurri Reserves 3-0

09:30 Broadmeadow Magic Reserves 1-0 Lambton Jaffas Reserves 0-0

12:00 Western United FC NPL 3-2 Werribee City 1 0-1

12:00 Melbourne Victory FC (Youth) 2-1 Brunswick City 2-1

14:00 Nairobi United 1-1 Naivas FC 0-0

14:00 Sydney Olympic FC Nữ 2-1 University of Sydney Nữ 1-1

14:00 Blacktown SpartansNữ 0-1 Apia L Tigers Nữ 0-1

13:50 Football NSW Institute Nữ 0-1 Gladesville Ravens Nữ 0-0

09:30 Central Valley Fuego 2-4 Chattanooga Red Wolves 1-2

09:00 San Ramon 2-0 Sacramento Gold 1-0

09:00 Napa Valley 1839 1-2 El Farolito SC 0-2

15:30 Virginia United 6-3 Redcliffe PCYC 3-2

14:00 Mount Gravatt Hawks 2-3 University of Queensland 1-0

14:00 Perth RedStar Nữ 7-0 UWA-Nedlands FC Nữ 0-0

14:00 Fremantle City FC Nữ 0-2 NTC Football West Nữ 0-1

15:00 CSM Alexandria Nữ 6-2 FCM Targu Mures Nữ 5-0

12:00 Tuggeranong United 0-3 Cooma Tigers 0-0

12:00 Canberra FC 2-4 Gungahlin United 0-1

16:30 CD Basconia 2-0 SD Deusto 1-0

16:00 Patacona 1-1 Jove Espanol 1 1-1

16:00 Atasehir Belediyesi (W) 2-1 Gaziantep Asya Spor (W) 1 0-0

16:00 Adana Idmanyurduspor (W) 0-6 Trabzonspor (W) 0-6

16:00 1207 Antalya Muratpasa (W) 0-2 Fatih Vatan Spor (W) 0-1

13:00 Melbourne Victory Nữ 0-0 Central Coast Mariners (W) 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [2-4]

15:30 Raca Bratislava 1-1 Fomat Martin 0-1

16:00 Marseille U19 Nữ 0-1 Bordeaux U19 Nữ 0-0

16:00 Formentera 3-1 Sant Andreu 1-0

11:00 Viamaterras Miyazaki Nữ 3-1 Speranza TakatsukiNữ 1-0

11:00 IGA Kunoichi Nữ 2-2 Setagaya Sfida Nữ 0-2

11:00 AS Harima ALBION Nữ 1-4 NGU Nagoya Nữ 1-2

11:00 Gunma FC White Star Nữ 0-2 Yokohama FC Seagulls Nữ 0-0

16:15 Logan Lightning 2-0 Eastern Suburbs Brisbane 1 2-0

15:00 Caboolture FC 2-1 SWQ Thunder 2-0

15:00 Mitchelton FC 2-5 Brisbane Strikers 1 0-1

16:10 1 USSA Vertou (U19) 3-4 Trelissac U19 1-2

16:00 Laval U19 0-0 SPA Merignacais U19 0-0

16:00 FK Taraz 0-2 Ordabasy 0-2

16:00 Akademiya Ontustik 1-2 Kyzylzhar Petropavlovsk 1-0

14:00 Shanghai RCB Nữ 0-0 Changchun Masses Properties Nữ 0-0

14:00 Jiangsu Wuxi Nữ 3-0 Hainan Qiongzhong Nữ 2-0

14:00 HeNan zhongyuan Nữ 0-0 Shandong Ticai Nữ 0-0

14:30 Fukien AC 0-1 Flower 0-0

14:30 Orion FC(HK) 1-1 KCDRSC 1-0

12:30 Tsuen Wan 2-0 Tsun Tat Kwok Keung 2-0

12:30 Tuen Mun FC 0-4 Sui Tung 0-2

15:45 1 Lazio U20 2-1 Lecce U20 1 1-1

16:00 FC Vion Zlate Moravce U19 1-5 FK Pohronie U19 1-3

16:00 Alemannia Aachen U19 0-3 Bayer Leverkusen U19 0-2

16:00 SV Sandhausen U19 2-3 TSV 1860 Munchen U19 2-0

15:00 Orlando Pirates Reserves 0-1 Stellenbosch FC Reserves 0-1

14:30 Cape Town Spurs Reserves 4-0 Chippa United Reserves 0-0

11:00 Yokogawa Musashino 1-1 Okinawa SV 0-1

11:00 Atletico Suzuka 0-0 Criacao Shinjuku 0-0

11:00 Verspah Oita 2-3 FC Tiamo Hirakata 2-2

11:00 1 Run Mel Aomori 1-1 Veertien Kuwana 1-1

11:00 Rayluck Shiga 2-0 Maruyasu Industries 1-0

14:00 1 Sham Shui Po 0-1 Wofoo Tai Po 0-0

14:00 Kitchee 4-0 North District FC 2-0

13:00 Yeoju Sejong 1-5 Gyeongju KHNP 1-2

13:00 Ulsan Citizens 0-2 Siheung City 0-0

12:00 Yangpyeong 1-1 Gangneung City 1-1

12:00 1 Busan Transportation Corporation 1-3 Hwaseong FC 0-0

16:30 Viimsi MRJK 1-1 Elva 1-0

14:30 Suzhou Dongwu 1-0 Shanghai Jiading Huilong 1-0

14:30 Qingdao Red Lions 2-3 Guangxi Pingguo Haliao 1-1

14:00 Heilongjiang Lava Spring 0-0 Jiangxi Liansheng FC 0-0

14:45 Wing Yee FT 6-0 Chelsea FC Soccer School (HK) 4-0

14:30 Wong Tai Sin 3-3 Dreams Metro Gallery 2-2

14:30 Citizen 8-0 Wan Chai 3-0

12:30 Central Western District RSA 6-2 Eastern District SA 3-1

12:30 Shatin SA 2-2 South China AA 2-1

12:30 Kowloon City 1-1 Kai Jing 1-0

15:00 LNZ Cherkasy U21 0-3 Veres Rivne U21 0-1

09:00 Napier City Rovers 3-0 Stop Out 0-0

15:00 Chrobry Glogow II 3-2 KS Luzyce Luban 0-0

15:15 Meteor Praha 3-2 FK Chomutov 1-2

15:15 Velke Mezirici 2-4 Zdar nad Sazavou 2-2

15:15 Slavicin 1-0 Novy Jicin 0-0

13:30 Brisbane Olympic United FC 2-0 Rochedale Rovers 1 2-0

13:30 Moreton Bay United 2-4 Queensland Lions SC 1 0-3

12:30 Sunshine Coast Wanderers FC 0-1 Gold Coast Knights 0-1

12:00 Brisbane Roar (Youth) 1-1 Peninsula Power 1-1

09:00 Tampico Madero 2-0 Inter Playa del Carmen 1 1-0

16:30 WSE 5-1 Kowloon Cricket Club 0-1

12:30 Kwun Tong 0-1 Lucky Mile FC 0-0

12:30 Fu Moon FC 4-0 Mutual Football Club 1-0

15:45 Brisbane Olympic FC U23 3-6 Rochedale Rovers U23 1-3

15:40 Sunshine Coast Wanderers U23 2-1 Gold Coast Knights U23 1-1

16:00 Vorderland (W) 3-0 Union Kleinmunchen (W) 0-0

15:30 St. Polten (W) 8-0 Wacker Innsbruck (W) 3-0

15:30 Dornbirn (W) 2-3 Neulengbach (W) 1-0

15:15 Viktoria Zizkov 3-2 Slavia Kromeriz 0-0

10:10 2 Tailevu Naitasiri 0-1 Nasinu FC 0-1

10:00 Suva FC 2-5 Navua FC 1-3

10:00 Melbourne Knights U23 1-3 Heidelberg United U23 1-1

16:00 Futbol Ellas CFF Nữ 0-1 Las Rozas CF (W) 0-0

16:00 Stadium Casablanca Nữ 1-1 Zaragoza CFF II Nữ 1-1

14:00 Gala FC 1-2 Hang Sai 1 0-0

11:00 Kibi International University Nữ 1-0 Yamato Sylphid Nữ 0-0

11:00 Okayama Yunogo Belle Nữ 5-0 Fukuoka AN Nữ 0-0

11:00 Fujizakura Yamanashi Nữ 1-0 JFA Academy Fukushima Nữ 0-0

11:00 Diavorosso Hiroshima Nữ 2-1 FC Imabari Nữ 2-0

16:00 Wolfsburg II (W) 3-2 TSG 1899 Hoffenheim II (W) 1-1

16:00 Carl Zeiss Jena (W) 3-1 Hamburger SV (W) 2-0

16:00 SV Meppen (W) 3-0 SC Sand (W) 1-0

16:00 Ingolstadt 04 (W) 1-0 Bayern Munich II (W) 0-0

15:30 1 Slovan HAC 0-1 SV Schwechat 0-0

15:30 SV Lebring 1-0 SV Tillmitsch 1-0

09:45 West Canberra Wanderers FC Nữ 1-1 ANU FC Nữ 0-1

14:00 Kawempe Muslim FC Nữ 2-1 Rines SS Nữ 0-0

14:30 Tainan City Steel 1-1 Taichung Futuro 0-1

14:30 Hang Yuen FC 0-0 Vikings-Play One 0-0

14:30 Athletic Club Taipei 1-1 Taiwan Power Company 1-1

16:30 Tartu JK Maag Tammeka B 2-3 Trans Narva B 0-1

15:15 North Lakes United 1-3 Maroochydore Swans FC 0-2

14:00 FC Ryukyu 4-3 AC Nagano Parceiro 3-0

13:00 FC Gifu 1-2 Miyazaki 0-2

12:00 Kataller Toyama 2-0 Gainare Tottori 1-0

12:00 Omiya Ardija 1-1 Azul Claro Numazu 1-0

12:00 Zweigen Kanazawa FC 3-1 Yokohama SCC 1-0

12:00 Grulla Morioka 0-1 Osaka FC 0-0

12:00 Giravanz Kitakyushu 1-1 Kamatamare Sanuki 1-0

11:00 Vanraure Hachinohe FC 0-1 Imabari FC 0-0

14:30 Western United FC U23 9-0 Werribee City U23 3-0

09:15 Melbourne Victory U23 8-3 Brunswick City U23 4-3

14:00 Sydney University 0-5 Newcastle Jets FC (Youth) 0-2

14:00 Western Rage 2-4 Inner West Hawks 1-3

11:30 Newcastle Olympic 3-1 Charleston City Blues 1-1

11:30 Broadmeadow Magic 2-3 Lambton Jarvis 2-1

15:30 HNK Gorica U19 1-0 Slaven Belupo U19 1-0

09:30 Canberra Croatia FC U23 3-4 Gungahlin Utd U23 2-0

16:00 ETO Akademia 4-1 Zalaegerszegi TE II 2-0

16:00 Ujpesti TE B 2-0 Egri FC 0-0

16:00 Ferencvarosi TC B 3-0 RCO Agde 0-0

16:00 Budapest Honved II 1-0 Szeged-Csanad Grosics II 0-0

16:00 Kisvarda II 0-0 putnok Vse 0-0

16:00 SC Sopron 2-1 Puskas Academy II 1-0

14:00 Nankatsu SC 2-0 Tokyo United 1-0

10:00 Aries Tokyo 0-2 VONDS Ichihara 0-0

15:00 FC Unirea 2004 Slobozia 1-1 Gloria Buzau 0-0

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Argentina 9 1861

2  Pháp 12 1853

3  Braxin -25 1812

4  Anh 13 1807

5  Bỉ 1 1793

6  Bồ Đào Nha 11 1739

7  Hà Lan -3 1739

8  Tây Ban Nha 15 1725

9  Ý -9 1717

10  Croatia -35 1711

94  Việt Nam -6 1236

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Sweden (W) 19 2069

2  Spain (W) 50 2052

3  USA (W) -39 2051

4  England (W) -11 2030

5  France (W) -23 2004

6  Germany (W) -74 1988

7  Netherland (W) 5 1985

8  Japan (W) 44 1961

9  Brazil (W) -46 1949

10  Canada (W) -51 1945

34  Vietnam (W) -26 1623

icon icon